มาบตาพุด เมืองทองคอนโดทาวน์ เลขห้อง 6/168

เลขที่ประกาศ : 253 | เข้าชม : 2,648
อัพเดทล่าสุด 12 มิ.ย. 2568 (11 เดือนที่ผ่านมา)

ประกาศให้เช่า หอพัก / ห้องพัก ในจังหวัดระยอง

  • รายเดือน 2,000    บาท/เดือน
  • 34 ตร.ม. 34 ตร.ม.
  • สตูดิโอ สตูดิโอ
  • 1 ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
  • 1 ที่จอดรถ 1 ที่จอดรถ

5 ถนนสุขุมวิท ตำบลมาบตาพุด อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง 21150

รูปภาพ

สิ่งอำนวยความสะดวก

 เครื่องปรับอากาศ  พัดลม  เครื่องทำน้ำอุ่น  เฟอร์นิเจอร์ - ตู้, เตียง  เคเบิลทีวี / ดาวเทียม  อินเตอร์เน็ต / WIFI  อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์  ที่จอดรถ
 ลิฟท์  มีระบบรักษาความปลอดภัย (keycard)  กล้องวงจรปิด (CCTV)  สระว่ายน้ำ  โรงยิม / ฟิตเนส  ร้านซักรีด / มีบริการเครื่องซักผ้า  ตู้น้ำหยอดเหรียญ

สถานที่ใกล้เคียง

  • นิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด
  • ตัวเมืองระยอง

ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

  • รายเดือน 2,000    บาท/เดือน
  • เงินมัดจำ/ประกัน โทรสอบถาม
  • จ่ายล่วงหน้า 4,000 บาท
  • ค่าน้ำ โทรสอบถาม
  • ค่าไฟฟ้า โทรสอบถาม
  • อินเตอร์เน็ต โทรสอบถาม
  • ค่าบริการอื่นๆ
    -

รายละเอียด ข้อมูลเพิ่มเติม

ให้เช่า ห้องพัก มาบตาพุดเมืองทองคอนโดทาวน์ ใกล้ นิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด เดินทางสะดวก ใกล้ตัวเมืองระยอง 2,000 บาท ต่อเดือน ติดต่อสอบถาม

081-6559357 คุณเก๋

แผนที่ หอพัก / ห้องพัก