เอื้ออาทรลาดกระบัง 1 เลขห้อง 722/39

เลขที่ประกาศ : 175 | เข้าชม : 4,678
อัพเดทล่าสุด 20 ก.ย. 2567 (1 ปีที่ผ่านมา)

ประกาศให้เช่า อพาร์ทเมนท์ ในจังหวัดกรุงเทพมหานคร

  • รายเดือน 3,700    บาท/เดือน
  • 33 ตร.ม. 33 ตร.ม.
  • 1 ห้องนอน 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ
  • 1 ที่จอดรถ 1 ที่จอดรถ

722/39 ถนนหลวงแพ่ง แขวงทับยาว เขตลาดกระบัง จังหวัดกรุงเทพมหานคร 10520

รูปภาพ

สิ่งอำนวยความสะดวก

 เครื่องปรับอากาศ  พัดลม  เครื่องทำน้ำอุ่น  เฟอร์นิเจอร์ - ตู้, เตียง  เคเบิลทีวี / ดาวเทียม  อินเตอร์เน็ต / WIFI  อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์  ที่จอดรถ
 ลิฟท์  มีระบบรักษาความปลอดภัย (keycard)  กล้องวงจรปิด (CCTV)  สระว่ายน้ำ  โรงยิม / ฟิตเนส  ร้านซักรีด / มีบริการเครื่องซักผ้า  ตู้น้ำหยอดเหรียญ

ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

  • รายเดือน 3,700    บาท/เดือน
  • เงินมัดจำ/ประกัน 7,400 บาท
  • จ่ายล่วงหน้า 3,700 บาท
  • ค่าน้ำ โทรสอบถาม
  • ค่าไฟฟ้า ราคาต่อยูนิตตามที่การไฟฟ้ากำหนด
  • อินเตอร์เน็ต โทรสอบถาม
  • ค่าบริการอื่นๆ
    -

รายละเอียด ข้อมูลเพิ่มเติม

ให้เช่า ห้องเอื้ออาทรลาดกระบัง1 ห้องใหม่สะอาด กว้างขวาง 1ห้องนอน 1ห้องโถง 1ห้องน้ำ+ระเบียง ตึกแรกใกล้ถนน ชั้น5 พร้อม แอร์ เครื่องซักผ้า ตู้เย็น ค่าเช่าต่อเดือน 3,700 บาท/เดือน แรกเข้า จ่ายล่วงหน้า 1 เดือน มัดจำ 2 เดือน สนใจโทร 091-887-0464 คุณหยิ่น

แผนที่ อพาร์ทเมนท์

ประกาศที่เกี่ยวข้อง